Jump menu


Secondary Navigation | back to top

Main content |  back to top

อัษฎา หะรินสุต

อัษฎา หะรินสุต

ประธานกรรมการ บริษัท เชลล์แห่งประเทศไทย จำกัด

กรรมการบริหาร ธุรกิจการตลาดค้าปลีก ภูมิภาคตะวันออก

ผู้ช่วย: อัจฉรา โกศานต์

โทร : 02-262-6823

อีเมลล์ : Achara.Kosan@shell.com

อรรถ เหมวิจิตรพันธ์

อรรถ เหมวิจิตรพันธ์

รองประธานกรรมการ

ผู้ช่วย: พรเทพ ศรีมา

โทร: 02-262-7272

อีเมล: porntep.srima@shell.com

แกรนท์ แมคเกรเกอร์

แกรนท์ แมคเกรเกอร์

กรรมการบริหาร ธุรกิจการตลาดค้าปลีก

ผู้ช่วย: ณัฐรุจา ไตรรัตน์ฐิติกาล

โทร : 02-262-7156

อีเมลล์ : N.Trairatthitikan@shell.com

วีธรา ตระกูลบุญ

วีธรา ตระกูลบุญ

กรรมการบริหาร ฝ่ายการตลาด ธุรกิจน้ำมันหล่อลื่น

ภูมิภาคเอเซียตะวันออกเฉียงใต้

ผู้ช่วย: ฐิตารีย์ ภูวหิรัญพัฒน์

โทร : 02-262-7184

อีเมลล์ : T.Puwaherunyapat@shell.com

ปนันท์ ประจวบเหมาะ

ปนันท์ ประจวบเหมาะ

กรรมการบริหาร ฝ่ายการเงิน 

ผู้ช่วย: สกุลรัตน์ ต่อรัตน์

โทร : 02-262-6047

อีเมลล์ : Sakunrat.Torrat@shell.com

ธเนศร์ รัชตะปีติ

ธเนศร์ รัชตะปีติ

กรรมการบริหาร ฝ่ายจัดหาและจัดส่ง

ผู้ช่วย: ปิยฉัตร ส่งสุข

โทร : 02-262-6545

อีเมลล์ : Piyachat.Songsuk@shell.com

ชนิดา  ปิ่นเจริญ

ชนิดา  ปิ่นเจริญ 

กรรมการบริหาร ฝ่ายทรัพยากรบุคคล ประเทศไทยและเวียดนาม

ผู้ช่วย: จิรเรขา โพธิกุล

โทร : 02-262-7110

อีเมลล์ : Chirarekha.Pothikul@shell.com

ณัฐ  เขมกวัฒน์

ณัฐ  เขมกวัฒน์

กรรมการบริหาร

ผู้ช่วย : ธนทร ศุภวิทยาโภคี

โทร : 02-262-7438

อีเมล : t.suphawitthayaphok2@shell.com

อดัม  ปรินซ์

อดัม  ปรินซ์

กรรมการบริหาร ธุรกิจก๊าซ

ผู้ช่วย: พศวีร์ วงศ์ปัญญาภรณ์

โทร : +66 (0) 2-262-6695

อีเมลล์ : p.vongpanyaporn@shell.com